Thông Báo :Vào Tin tức rap việt để nghe bài rap việt của 2 rapper Doremon Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông Báo :Vào Tin tức rap việt để nghe bài rap việt của 2 rapper Doremon Family

D*o*R*e*M*o*n Family

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  tin tức Rap Việttin tức Rap Việt  

LIP-Lil'Knight

Go down 
Tác giảThông điệp
lonely1993
1 tuổi
1 tuổi

LIP-Lil'Knight Empty
Bài gửiTiêu đề: LIP-Lil'Knight   LIP-Lil'Knight Icon_minitimeThu Mar 06, 2008 4:30 am

Một nụ hôn ấm nồng, và từng vòng tay kiếm tìm...ngọt ngào trong đêm..
Tuyệt vời giây phút này, đẹp tựa bao tháng ngày, đợi chờ từng cơn mơ.
Và rồi anh biết dù cho bao khó khăn trong cuộc đời thì anh vẫn luôn dành trọn tin yêu để ngày tháng đó sống trong tình yêu.
Chỉ 2 đứa mình dịu dàng và ngất ngây ....
Mình sẽ luôn bên nhau nhé em cho dù bao gian nguy khó khăn, bước chung đôi, và ngày dài đêm trôi.
Một tình yêu sâu trong trái tim anh dành cho riêng em biết không?
Mãi không xa rời, chỉ mình em thôi.
Và rồi anh biết dù cho bao khó khăn trong cuộc đời thì anh vẫn luôn dành trọn tin yêu để ngày tháng đó sống trong tình yêu.
Chỉ 2 đứa mình dịu dàng và ngất ngây ...
Rap :
Giấc mơ về em, người mang cho anh hạnh phúc ngàn sau tương lai còn được muôn màu, phút giây cùng sánh đôi cho đêm bắt đầu nguyện trao tim yêu về em mà thôi.
Những lúc vượt qua bao gian khó, sương mờ sao che lối, những lúc em bối rối lặng mất tin yêu về anh, những lúc cô đơn không có ai bên anh, em lại gần trao bờ môi ngọt ngào một vòng tay ấp ủ.
Khi cơn mưa rào kia khiến căn phòng trống vắng lặng lẽo cô đơn, một mùa đông khi trộn hương nồng còn vương trên suối tóc em mềm.
Thời gian trôi nhẹ nhàng khiến anh bỗng lãng quên, ngỡ như tình đã lãng quên từ lâu.
Anh yêu em quá đậm sâu.
Đất trời giao hòa, sinh linh, hoa lá, trăm đôi uyên ương nghiêng ngả khi em nhìn hai chúng ta ,
Ở trên ngọn núi cao, em đòi anh hái cho em những vì sao, nhưng anh không hái được, chỉ chắp tay nguyện ước, mong sao hai đứa sẽ mãi bên nhau như là sông với nước hòa hợp không thể cách ly.
Phút chốc không gian tĩnh lặng, anh nhẹ nhàng hôn lên làn môi em, những giọt nước mắt em xúc động, khiến đôi tay anh dang rộng, ôm em vào lòng, trao lời hẹn ước thiết tha...
Và anh biết là khi bên em, anh sẽ vượt qua tất cả!
Cám dỗ cuộc sống đam mê ê chề là thú thực bỏ những tháng ngày lê thê, những đêm thân xác heo gầy ủ rũ, những cuộc vui quên đường về.
Em đã mang đến cho anh một nghị lực sống, một niềm tin, chỉ bằng một ánh mắt nhìn, một nụ cười trìu mến, một chút suy nghĩ hồn nhiên thơ ngây.
Em đã giúp anh đứng dậy, em thắp sáng con tim đã nguội lạnh, rạn vỡ từ bấy lâu nay.
Em là một người con gái mà anh hằng mong có được, nhưng chỉ là trong những điều ước, những giấc mơ không có thật, khi anh lạc chân bước phiêu du trong giấc nồng say, bên em tay trong tay, đi đến cơn mơ hạnh phúc đong đầy.
Anh đếm từng ngày nuốt thời gian vào tim đón chờ một giây phút cuooic chỉ anh và em, một tình yêu đẹp nhất trong đời anh dành cho em.
Phương ơi, em có biết không, một bài hát mà L.K dành riêng L.I.P, người con gái mà anh yêu nhất trên đời ....
ANH YÊU EM

LIP-Lil'Knight
Trang 1 trong tổng số 1 trang